วันที่ 19 เมษายน 2567 คณะเทคโนโลยีการประมงฯ เข้าร่วมพิธีดำหัวผู้อาวุโส และอธิการบดี ประจำปี 2567 จัดโดยมหาวิทยาลัยแม่โจ้ เพื่อร่วมสืบสานประเพณี ปีใหม่เมือง โดยได้รับเกียรติจาก ดร.อำนวย ยศสุข นายกสภามหาวิทยาลัย เป็นประธานอวยพรปีใหม่ โอกาสนี้ รองศาสตราจารย์ ดร. วีระพล ทองมา รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ เป็นผู้แทนกล่าวขอขมาและขอพร จากนั้นคณะผู้บริหาร ผู้แทนแต่คณะ/สำนัก ร่วมประเคนของดำหัวผู้อาวุโส ณ ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ กิจกรรมในครั้งนี้ ได้มีผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรของคณะเข้าร่วมอย่างพร้อมเพรียง
วันที่ 19 เมษายน 2567 | จำนวนอ่าน 56 ครั้ง
Faculty of Fisheries Technology and Aquatic Resources ,Maejo University
No.63, Village No.4, Nonghan sub-distric,t Sansai distric, Chiangmai, Thailand, 50290
fishtech.mju@gmail.com
053875100-2
© FISHTECH MJU. All Rights Reserved.
Designed by WEERAWAT, HTML Codex, Flaticon, Owlcarousel