ระหว่างวันที่ 23-26 กุมภาพันธ์ 2567 คณะเทคโนโลยีการประมงและทรัยากรทางน้ำ นำโดย รองศาสตราจารย์ ชนกันต์ จิตมนัส รองคณบดีฝ่ายวิจัยและการต่างประเทศ พร้อมด้วยบุคลากรและนักศึกษาของคณะ เข้าบริการวิชาการลงพื้นที่ตรวจสุขภาพสัตว์น้ำ และคุณภาพน้ำ ฟาร์มปลานิลเกษตรกร ดังรายละเอียดต่อไปนี้
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เข้าบริการวิชาการลงพื้นที่ตรวจสุขภาพสัตว์น้ำ และคุณภาพน้ำ ประวิตรฟาร์ม ตำบลจันจว้า อำเภอแม่จัน จังหวัดเชียงราย และลงพื้นที่ตรวจความก้าวหน้านักศึกษาฝึกงาน(สหกิจศึกษา) ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำจืดเชียงราย
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2567 เข้าบริการวิชาการลงพื้นที่ตรวจสุขภาพสัตว์น้ำ และคุณภาพน้ำ แม่สายฟิชฟาร์ม ตำบลศรีเมืองชุม อำเภอแม่สาย และ ฟาร์มปลานิลเกษตรกร ตำบลโยนก อำเภอเชียงแสน จังหวัดเชียงราย
วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2567 เข้าบริการวิชาการลงพื้นที่ตรวจสุขภาพสัตว์น้ำ และคุณภาพน้ำ ฟาร์มปลานิลเกษตรกร ณ อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย
วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2567 เข้าบริการวิชาการลงพื้นที่ตรวจสุขภาพสัตว์น้ำ และคุณภาพน้ำ ฟาร์มปลานิลเกษตรกร ณ ตำบลบ้านต๋ำ อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 | จำนวนอ่าน 122 ครั้ง
Faculty of Fisheries Technology and Aquatic Resources ,Maejo University
No.63, Village No.4, Nonghan sub-distric,t Sansai distric, Chiangmai, Thailand, 50290
fishtech.mju@gmail.com
053875100-2
© FISHTECH MJU. All Rights Reserved.
Designed by WEERAWAT, HTML Codex, Flaticon, Owlcarousel